สอบถามอะไรหน่อยครับ คุณเจ้าของเว็บ

คทาพันธ์ อธเิวสส์ 14 พ.ค. 59 17:13

DVD ยี่ห้อ Smart Buy
Smart Buy DVD-R 16X กับ Smart Buy DVD+R 16X
อันไหนดีกว่ากันครับ เรื่องความทนทานนะครับ
ขอความกรุณาด้วยครับ

ปล. แถวบ้านผม มีห้างอยู่หลายแห่ง แต่ห้างขายเกี่ยวกับไอทีนั้น
ขายแต่แผ่น Princo กับ hp เท่านั้น และร่้านประจำก็ย้ายไปจังหวัดอื่นแล้ว
ตอนนี้กลุ้มใจมาก

ผมเจอเว็บของคุณเข้า ก็อยากจะซื้อของกับคุณ
รบกวนด้วยครับ

จำนวนผู้ตอบกลับ 1 คน

• เอกชัย แซ่ตั้ง 14 พ.ค. 59 19:06

คุณภาพไม่ต่างกันครับ ราคาเท่ากัน แล้ัวแต่ลูกค้าเลือกใช้ครับ

เขียนข้อความตอบกลับ

คุณจะต้อง เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน เสียก่อน จึงจะสามารถตั้งหัวข้อได้